| Condition | New |
|---|---|
| Operation | Manual Or Electric |
| Type | Commercial Furniture |
| Door Material | Aluminium Alloy |
| Surface | Fabric,melamine |
| Condition | New |
|---|---|
| Position | Interior |
| Door Material | Aluminium Alloy |
| Panel Width | 800-1200 Mm |
| Operation | Manual Or Electric |
| Glass | Single Or Double Glazed |
|---|---|
| Collect | Folding |
| Surface | Fabric,melamine |
| Operation | Manual Or Electric |
| Metal Type | Aluminium |
| Door Material | Aluminium Alloy |
|---|---|
| Installation | Easy And Quick |
| Height | Less Than 6 M |
| Surface | Fabric,melamine |
| Weight | 25-40kg/m² |
| วัสดุ | กรอบสแตนเลสอลูมิเนียมและแผ่นกระจกหมึก |
|---|---|
| เครื่องประดับ | สาย, รอลเลอร์, มือถือ, ล็อค, เป็นต้น |
| การออกแบบ | โมเดิร์นและอลังการ |
| สี | ปรับแต่ง |
| การติดตั้ง | ติดตั้งง่ายและรวดเร็ว |
| Panel Width | 800-1200 Mm |
|---|---|
| Position | Interior |
| Surface | Fabric,melamine |
| Weight | 25-40kg/m² |
| Metal Type | Aluminium |
| การใช้งาน | โรงแรม หรือ ร้านอาหาร หรืออื่นๆ |
|---|---|
| พื้นที่ | เบาะผ้าแข็ง |
| ความทนทาน | สูง |
| ขนาดแผง | 1200มม. x 2400มม |
| การใช้งาน | สํานักงาน ห้องประชุม สตูดิโอ |
| แพ็คเกจ | พาเลทไม้กว้างและแคบ |
|---|---|
| ลักษณะ | ก่อสร้างง่ายติดตั้งง่าย |
| ลักษณะ | ถอดออกได้ |
| วิธีการติดตั้ง | ดรายวอลล์ |
| การบํารุง | การบำรุงรักษาต่ำ |
| ตัวอย่าง | มี |
|---|---|
| กันเสียง | มากกว่า 40dB |
| มาตรฐาน | มาตรฐานระดับหนึ่ง |
| ผลงาน | ความสามารถในการทํางานที่ดี |
| แผนหน้า | 4.5 มิลลิเมตร แคลเซียมซิลิกาท บอร์ด |
| พื้นผิวแผ่น | เมลาไมน์, ผ้า,หนัง, หรือ ผนังไม้ |
|---|---|
| ระบบติดตาม | ผูกบนหรือรองพื้น |
| น้ําหนัก | 28-38 |
| วัสดุ | กรอบอลูมิเนียมและแผงผ้ากันเสียง |
| คะแนนไฟ | คลาส A |