| ลักษณะ | ปกปิด |
|---|---|
| ปราสาทด้านบนและด้านล่าง | ยางประปาสองใบ |
| ความกว้าง | 500-1228 มม |
| ข้อดี | ปราศจากรางพื้น |
| การใช้งาน | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ ฯลฯ |
| พื้นที่ | เบาะผ้าแข็ง |
|---|---|
| วิธีการติดตั้ง | ห้อย |
| การใช้งาน | สํานักงาน ห้องประชุม สตูดิโอ |
| ประสิทธิภาพเสียง | NRC 0.85 |
| น้ําหนัก | 25กก./ตร.ม |
| การปรับแต่ง | ขนาด, สี, เสร็จสิ้น, การออกแบบสามารถปรับแต่งได้ |
|---|---|
| การรับประกัน | 5 ปี |
| การใช้งาน | เหมาะสําหรับโรงแรม ห้องประชุม สํานักงาน เป็นต้น |
| การติดตั้ง | ติดตั้งง่ายและรวดเร็ว |
| จบซะ | แอนอดิซ, ปู๊ด, หรือ ผงไม้ |
| ความกว้าง | 610มม |
|---|---|
| กันเสียง | มากกว่า 40dB |
| กันน้ํา | ใช่ |
| ผลงาน | ความสามารถในการทํางานที่ดี |
| ตัวอย่าง | มี |
| ตัวอย่าง | มี |
|---|---|
| กันเสียง | มากกว่า 40dB |
| มาตรฐาน | มาตรฐานระดับหนึ่ง |
| ผลงาน | ความสามารถในการทํางานที่ดี |
| แผนหน้า | 4.5 มิลลิเมตร แคลเซียมซิลิกาท บอร์ด |
| ความสูง | 2000-6000มม |
|---|---|
| ผ่านการเลือกประตู | ประตูเดียวหรือสองบาน |
| ความสูงสูงสุด | 15ม |
| ความกว้างของพานิล | 600mm-1200mm |
| การใช้งาน | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ |
| น้ําหนัก | 28-38 |
|---|---|
| คะแนนไฟ | คลาส A |
| ลักษณะ | อะคูสติก |
| ความสูง | 2000-6000มม |
| การใช้งาน | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ |
| การปฏิบัติงาน | คู่มือหรือไฟฟ้า |
|---|---|
| ขนาด | ขนาดตามต้องการ |
| ข้อดี | ปราศจากรางพื้น |
| ความสูง | 2000-6000มม |
| คะแนนไฟ | คลาส A |
| เครื่องประดับ | 304 สแตนเลส |
|---|---|
| ทนไฟ | ใช่ |
| วัสดุกรอบ | อลูมิเนียมสลัด |
| สารหน่วงไฟ | นาที 60-120 นาที |
| การแยกเสียง | STC 42-48 Db |
| การติดตั้ง | ติดตั้งง่าย |
|---|---|
| วัสดุกรอบ | อลูมิเนียมสลัด |
| การแยกเสียง | STC 42-48 Db |
| การใช้งาน | เหมาะสำหรับพื้นที่สำนักงานและเชิงพาณิชย์ |
| เทคโนโลย | อิตาลี |