| ความหนา | 85มม |
|---|---|
| ฉนวนกันเสียง | 35-45dB |
| ประเภท | ถอดออกได้ |
| หน้าที่ | ป้องกันเสียง ป้องกันไฟ ปากแยกยืดหยุ่น |
| วัสดุ | เฟรมอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| Metal Type | Aluminium |
|---|---|
| Panel Width | 800-1200 Mm |
| Fireproof Grade | B1 |
| Collect | Folding |
| Design | Modern Glass Partition |
| การใช้งาน | เหมาะสําหรับโรงแรม ห้องประชุม สํานักงาน เป็นต้น |
|---|---|
| การออกแบบ | โมเดิร์นและอลังการ |
| การติดตั้ง | ติดตั้งง่ายและรวดเร็ว |
| การปรับแต่ง | ขนาด, สี, เสร็จสิ้น, การออกแบบสามารถปรับแต่งได้ |
| ทนไฟ | คลาส A |
| วัสดุ | กรอบสแตนเลสอลูมิเนียมและแผ่นกระจกหมึก |
|---|---|
| เครื่องประดับ | สาย, รอลเลอร์, มือถือ, ล็อค, เป็นต้น |
| การออกแบบ | โมเดิร์นและอลังการ |
| สี | ปรับแต่ง |
| การติดตั้ง | ติดตั้งง่ายและรวดเร็ว |
| สี | ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| ขนาด | ปรับแต่งได้ |
| หน้าที่ | พาร์ติชั่น/แบ่งพื้นที่ |
| ความหนา | 85 มม./100 มม |
| การใช้งาน | ห้องเลี้ยง/ห้องประชุม/พื้นที่จัดงาน |
| ฉนวนกันเสียง | 35-45dB |
|---|---|
| สี | ปรับแต่งได้ |
| ลักษณะ | ถอดออกได้ |
| การติดตั้ง | ง่ายต่อการติดตั้งและถอดแยกชิ้นส่วน |
| ประเภท | ถอดออกได้ |
| ความทนทาน | สูง |
|---|---|
| ความหนา | 80มม |
| การออกแบบ | โมดูลาร์ |
| ประสิทธิภาพเสียง | NRC 0.85 |
| คะแนนไฟ | คลาส A |
| หน้าที่ | ความเป็นส่วนตัว |
|---|---|
| การบํารุงผิว | การเคลือบผิวเป็นผง |
| ความหนา | 1-3มม |
| การใช้งาน | บ้าน สำนักงาน โรงแรม ร้านอาหาร |
| การติดตั้ง | ง่ายๆ |
| หน้าที่ | ความเป็นส่วนตัว |
|---|---|
| การบํารุงผิว | การเคลือบผิวเป็นผง |
| การใช้งาน | สำนักงาน โรงแรม ร้านอาหาร |
| การติดตั้ง | ง่ายๆ |
| ประเภท | เคลื่อนย้ายได้ |
| การติดตั้ง | ติดตั้งง่ายและรวดเร็ว |
|---|---|
| หน้าที่ | กันเสียง, กันไฟ, เคลื่อนย้ายได้ |
| ฉนวนกันเสียง | มากถึง 50dB |
| เครื่องประดับ | สาย, รอลเลอร์, มือถือ, ล็อค, เป็นต้น |
| วัสดุ | กรอบสแตนเลสอลูมิเนียมและแผ่นกระจกหมึก |