| ผ่านการเลือกประตู | ประตูเดียวหรือสองบาน |
|---|---|
| การใช้งาน | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ ฯลฯ |
| ข้อดี | ปราศจากรางพื้น |
| วัสดุกรอบ | 6063-T6 สับสนธิอลูมิเนียม |
| ระบบติดตาม | รางอลูมิเนียมพร้อมลูกกลิ้ง |
| เครื่องประดับ | สาย, รอลเลอร์, มือถือ, ล็อค, เป็นต้น |
|---|---|
| ความหนา | 80มม |
| การรับประกัน | 5 ปี |
| การใช้งาน | เหมาะสําหรับโรงแรม ห้องประชุม สํานักงาน เป็นต้น |
| ฉนวนกันเสียง | มากถึง 50dB |
| ประเภท | เคลื่อนย้ายได้ |
|---|---|
| ลักษณะ | ปกปิด |
| การใช้งาน | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ ฯลฯ |
| คะแนนไฟ | คลาส A |
| ระบบติดตาม | รางอลูมิเนียมพร้อมลูกกลิ้ง |
| Height | Less Than 6 M |
|---|---|
| Fireproof Grade | B1 |
| Weight | 25-40kg/m² |
| Surface | Fabric,melamine |
| Condition | New |
| การปรับแต่ง | ขนาด, สี, เสร็จสิ้น, การออกแบบสามารถปรับแต่งได้ |
|---|---|
| การรับประกัน | 5 ปี |
| การใช้งาน | เหมาะสําหรับโรงแรม ห้องประชุม สํานักงาน เป็นต้น |
| การติดตั้ง | ติดตั้งง่ายและรวดเร็ว |
| จบซะ | แอนอดิซ, ปู๊ด, หรือ ผงไม้ |
| ประเภท | เคลื่อนย้ายได้ |
|---|---|
| ความทนทาน | สูง |
| คะแนนไฟ | คลาส A |
| วิธีการติดตั้ง | ห้อย |
| สะอาดต่อสิ่งแวดล้อม | ใช่ |
| ระบบติดตาม | รางอลูมิเนียมพร้อมลูกกลิ้ง |
|---|---|
| ความสูง | 2000-6000มม |
| ความกว้าง | 500-1228 มม |
| การใช้งาน | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ ฯลฯ |
| เก็บเสียง | สูงถึง 55dB |
| ประเภท | เคลื่อนย้ายได้ |
|---|---|
| หน้าที่ | ความเป็นส่วนตัว |
| สี | ปรับแต่ง |
| วัสดุ | อลูมิเนียมสลัด |
| การใช้งาน | บ้าน สำนักงาน โรงแรม ร้านอาหาร |
| Metal Type | Aluminium |
|---|---|
| Panel Width | 800-1200 Mm |
| Fireproof Grade | B1 |
| Collect | Folding |
| Design | Modern Glass Partition |
| การติดตั้ง | ติดตั้งง่ายและรวดเร็ว |
|---|---|
| หน้าที่ | กันเสียง, กันไฟ, เคลื่อนย้ายได้ |
| ทนไฟ | คลาส A |
| วัสดุ | กรอบสแตนเลสอลูมิเนียมและแผ่นกระจกหมึก |
| การออกแบบ | โมเดิร์นและอลังการ |