| กันเสียง | มากกว่า 40dB |
|---|---|
| ผลงาน | ความสามารถในการทํางานที่ดี |
| ใบรับรอง | ISO, เอสจีเอ |
| คะแนนไฟ | คลาส A |
| มาตรฐาน | มาตรฐานระดับหนึ่ง |
| คะแนนไฟ | คลาส A |
|---|---|
| พื้นที่ | แผ่นไม้เอ็มดีเอฟ |
| น้ําหนัก | 28-38 |
| ความหนา | 80มม |
| ขนาด | ขนาดตามต้องการ |
| ระดับกันเสียง | 45dB |
|---|---|
| ระดับกันไฟ | B1 |
| วัสดุ | กรอบอลูมิเนียม + กระจก/แผง |
| การปรับแต่ง | มี |
| การติดตั้ง | ง่ายและรวดเร็ว |
| การใช้งาน | ห้องประชุม |
|---|---|
| วัสดุ | กรอบอลูมิเนียมและแผงผ้ากันเสียง |
| ระบบติดตาม | ผูกบนหรือรองพื้น |
| น้ําหนัก | 28-38 |
| พื้นที่ | แผ่นไม้เอ็มดีเอฟ |
| การใช้งาน | ห้องประชุม |
|---|---|
| วัสดุ | กรอบอลูมิเนียมและแผงผ้ากันเสียง |
| ระบบติดตาม | ผูกบนหรือรองพื้น |
| พื้นที่ | แผ่นไม้เอ็มดีเอฟ |
| ช่วงสัญญา | 22.5 มม |
| การใช้งาน | ห้องประชุม |
|---|---|
| วัสดุ | กรอบอลูมิเนียมและแผงผ้ากันเสียง |
| ระบบติดตาม | ผูกบนหรือรองพื้น |
| พื้นที่ | แผ่นไม้เอ็มดีเอฟ |
| ช่วงสัญญา | 22.5 มม |
| การใช้งาน | โรงแรมศูนย์การประชุม |
|---|---|
| วัสดุ | กรอบอลูมิเนียมและแผงผ้ากันเสียง |
| ระบบติดตาม | ผูกบนหรือรองพื้น |
| พื้นที่ | แผ่นไม้เอ็มดีเอฟ |
| การปฏิบัติงาน | คู่มือหรือไฟฟ้า |
| ระดับกันเสียง | 45dB |
|---|---|
| ระดับกันไฟ | B1 |
| วัสดุ | กรอบอลูมิเนียม + กระจก/แผง |
| การปรับแต่ง | มี |
| การติดตั้ง | ง่ายและรวดเร็ว |
| ประเภท | เคลื่อนย้ายได้ |
|---|---|
| ผ่านการเลือกประตู | ประตูเดียวหรือสองบาน |
| วัสดุกรอบ | 6063-T6 สับสนธิอลูมิเนียม |
| ลักษณะ | ปกปิด |
| การใช้งาน | ร้านอาหารหรือสํานักงาน |
| รูปแบบ | โมเดิร์น |
|---|---|
| การออกแบบ | ปรับแต่ง |
| ความหนา | 1-3มม |
| การบํารุงผิว | การเคลือบผิวเป็นผง |
| การติดตั้ง | ง่ายๆ |