| พื้นที่ | เบาะผ้าแข็ง |
|---|---|
| ประเภท | เคลื่อนย้ายได้ |
| วิธีการติดตั้ง | ห้อย |
| ขนาดแผง | 1200มม. x 2400มม |
| ความทนทาน | สูง |
| จบซะ | แอนอดิซ, ปู๊ด, หรือ ผงไม้ |
|---|---|
| เครื่องประดับ | สาย, รอลเลอร์, มือถือ, ล็อค, เป็นต้น |
| การออกแบบ | โมเดิร์นและอลังการ |
| ทนไฟ | คลาส A |
| วัสดุ | กรอบสแตนเลสอลูมิเนียมและแผ่นกระจกหมึก |
| การใช้งาน | เหมาะสําหรับโรงแรม ห้องประชุม สํานักงาน เป็นต้น |
|---|---|
| การออกแบบ | โมเดิร์นและอลังการ |
| การติดตั้ง | ติดตั้งง่ายและรวดเร็ว |
| การปรับแต่ง | ขนาด, สี, เสร็จสิ้น, การออกแบบสามารถปรับแต่งได้ |
| ทนไฟ | คลาส A |
| เครื่องประดับ | สาย, รอลเลอร์, มือถือ, ล็อค, เป็นต้น |
|---|---|
| ความหนา | 80มม |
| การรับประกัน | 5 ปี |
| การใช้งาน | เหมาะสําหรับโรงแรม ห้องประชุม สํานักงาน เป็นต้น |
| ฉนวนกันเสียง | มากถึง 50dB |
| การออกแบบ | โมเดิร์นและอลังการ |
|---|---|
| หน้าที่ | กันเสียง, กันไฟ, เคลื่อนย้ายได้ |
| ความหนา | 100มม |
| การใช้งาน | เหมาะสําหรับโรงแรม ห้องประชุม สํานักงาน เป็นต้น |
| การติดตั้ง | ติดตั้งง่ายและรวดเร็ว |
| ระบบติดตาม | ผูกบนหรือรองพื้น |
|---|---|
| ช่วงสัญญา | 22.5 มม |
| การใช้งาน | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ ฯลฯ |
| การใช้งาน | ห้องประชุม |
| น้ําหนัก | 28-38 |
| ระบบติดตาม | ผูกบนหรือรองพื้น |
|---|---|
| การใช้งาน | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ ฯลฯ |
| การใช้งาน | โรงแรมศูนย์การประชุม |
| ความหนา | 100มม |
| วัสดุ | กรอบอลูมิเนียมและแผงผ้ากันเสียง |
| ข้อดี | ทนทาน |
|---|---|
| การติดตั้ง | ง่ายๆ |
| หน้าที่ | ความเป็นส่วนตัว |
| การใช้งาน | บ้าน สำนักงาน โรงแรม ร้านอาหาร |
| ความหนา | 85/100มม |
| สี | ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| ความหนา | 85มม |
| การรับประกัน | 2 ปี |
| ฉนวนกันเสียง | 35-45dB |
| ประเภท | ถอดออกได้ |
| Height | Less Than 6 M |
|---|---|
| Type | Commercial Furniture |
| Surface | Fabric,melamine |
| Position | Interior |
| Weight | 25-40kg/m² |