| Height | Less Than 6 M |
|---|---|
| Fireproof Grade | B1 |
| Weight | 25-40kg/m² |
| Surface | Fabric,melamine |
| Condition | New |
| Height | Less Than 6 M |
|---|---|
| Panel Width | 800-1200 Mm |
| Weight | 25-40kg/m² |
| Type | Commercial Furniture |
| Installation | Easy And Quick |
| ลักษณะ | อะคูสติก |
|---|---|
| เก็บเสียง | สูงถึง 43-50dB |
| ปิดแผ่นครั้งสุดท้าย | แผงแขนยืดไสลด์ |
| คะแนนไฟ | คลาส A |
| การใช้งาน | ห้องประชุม ห้องจัดเลี้ยง ศูนย์นิทรรศการ |
| น้ําหนัก | น้ําหนักเบา |
|---|---|
| ความหนา | 10 มม |
| ทนไฟ | ไม่ |
| สี | ชัดเจน |
| การออกแบบ | เพรียวบาง/ทันสมัย |
| การติดตั้ง | เคลื่อนย้ายได้ |
|---|---|
| การใช้งาน | สำนักงาน/พื้นที่เชิงพาณิชย์ |
| สี | ชัดเจน |
| ความสูง | ปรับแต่งได้ |
| ความทนทาน | สูง |
| ความสูง | ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| ความโปร่งใส | ใส |
| การใช้งาน | สำนักงาน/พื้นที่เชิงพาณิชย์ |
| ความหนา | 85มม |
| การติดตั้ง | เคลื่อนย้ายได้ |
| วัสดุพื้นผิว | อลูมิเนียม+กระจกนิรภัย |
|---|---|
| เครื่องประดับ | 304 สแตนเลส |
| การปรับแต่ง | มี |
| การใช้งาน | เหมาะสำหรับพื้นที่สำนักงานและเชิงพาณิชย์ |
| สไตล์การออกแบบ | ทันสมัยทันสมัย |
| การปรับแต่ง | มี |
|---|---|
| การติดตั้ง | ติดตั้งง่าย |
| การใช้งาน | เหมาะสำหรับพื้นที่สำนักงานและเชิงพาณิชย์ |
| การรับประกัน | 3-5 ปี |
| วัสดุพื้นผิว | อลูมิเนียม+กระจกนิรภัย |
| ทนไฟ | คลาส A |
|---|---|
| จบซะ | แอนอดิซ, ปู๊ด, หรือ ผงไม้ |
| การออกแบบ | โมเดิร์นและอลังการ |
| วัสดุ | กรอบสแตนเลสอลูมิเนียมและแผ่นกระจกหมึก |
| การติดตั้ง | ติดตั้งง่ายและรวดเร็ว |
| ทนไฟ | คลาส A |
|---|---|
| หน้าที่ | กันเสียง, กันไฟ, เคลื่อนย้ายได้ |
| สี | ปรับแต่ง |
| จบซะ | แอนอดิซ, ปู๊ด, หรือ ผงไม้ |
| การใช้งาน | เหมาะสําหรับโรงแรม ห้องประชุม สํานักงาน เป็นต้น |